| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 220V,24V,48V,110V |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -5℃~+40℃ |
| จัดอันดับพลังการดำเนินงาน | 2.2KW |
| จำนวนเสา | 4 เสา 2 เสา |
| ชีวิตเครื่องกล | 100,0000 ครั้ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนแทคเตอร์เสริม |
|---|---|
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| การติดตั้ง | รางดิน |
| OEM | รับได้ |
| ยี่ห้อ | YOKG |
| วิธีการติดตั้ง | สกรูหรือ DIN RAIL |
|---|---|
| จำนวนผู้ติดต่อเสริม | 3 |
| ความถี่ไฟฟ้า | 50/60Hz |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้าของฉนวน | 690VAC |
| แรงดันไฟฟ้าของฉนวน | 690VAC |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -5℃~+40℃ |
|---|---|
| จัดอันดับพลังการดำเนินงาน | 2.2KW |
| จัดอันดับอิมพัลส์ทนต่อแรงดันไฟฟ้า | 4เควี |
| ชีวิตเครื่องกล | 100,0000 ครั้ง |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 220V,24V,48V,110V |
| ความถี่ | 50Hz |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โอม |
| วิธีการติดตั้ง | รางดิน |
| จำนวนเสา | 3พี,2พี,4พี |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | สกรูหรือ DIN RAIL |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | 220VAC |
| แรงดันไฟฟ้าของฉนวน | 690VAC |
| จำนวนเสา | 3 |
| วัสดุติดต่อ | เงินหรือทองแดง |
|---|---|
| วัสดุ | ทองแดงเงินพลาสติกมาตรฐานสูง |
| ทองแดงเงินพลาสติกมาตรฐานสูง | เครื่องปรับอากาศ |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | พิกัดแรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก |
| หมายเลขรุ่น | 3ทีเอฟ |
| ประเภทอุตสาหกรรม | AC-3 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนแทคเตอร์ AC |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมมอเตอร์กระแสสลับ |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 80A, 90A, 100A, 160A |
|---|---|
| ติดต่อเสริม | 2NO+2NC |
| พิมพ์ | คอนแทคเตอร์ AC |
| จัดอันดับความถี่ | 50/60 Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| จัดอันดับปัจจุบัน | สูงถึง 110A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 220V,400V,690V |
| เฟส | 3 |
| ติดต่อเสริม | 1NO+1NC |
| พิมพ์ | คอนแทคไฟฟ้ากระแสสลับ |