| ประเภท | เอซีคอนแทค |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าความร้อนที่กำหนด | สูงถึง 550A |
| มาตรฐาน | IEC 60947-4-1 |
| คุณภาพ | ติดต่อเงินหรือติดต่อคูเปอร์ |
| เฟส | 3 |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 50A,60A,80A,110A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 220V,400V,690V |
| ติดต่อเสริม | 1NO+1NC |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 50A, 60A, 80A, 100A, 110A, 135A |
|---|---|
| ติดต่อเสริม | 2NC+2NO |
| พิมพ์ | คอนแทคเตอร์ AC |
| สี | สีขาว |
| ใบรับรอง | CE, CB, TUV |
| Electricity Type | AC |
|---|---|
| Power | 120W |
| Number Of Positions | 2 |
| Main Circuit Rating Current | 9A-18A |
| Type | Starter Switch |
| จัดอันดับการดำเนินงานปัจจุบัน | 60A |
|---|---|
| จำนวนผู้ติดต่อเสริม | 3 |
| ความถี่ไฟฟ้า | 50/60Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้าของฉนวน | 690VAC |
| จุดติดต่อ | เงิน 30%, เงิน 85% |
|---|---|
| เฟส | 3 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนแทคเตอร์ AC |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าฉนวน Ui(V) | 690V |
| ชีวิตเครื่องกล | 10,000,000 ครั้ง |
| กระแสไฟวงจรหลัก | 9A-95A |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ | เงินหรือทองแดง |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| แรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | 220-690V |
| เฟส | 3 |
| แบบอย่าง | CJX2 ซีรีส์ |
|---|---|
| กระแสไฟวงจรหลัก | สูงถึง 95A |
| จำนวนเสา | 4 |
| ม้วน | AC |
| สถานที่กำเนิด | เจ้อเจียง ประเทศจีน |
| พิมพ์ | คอนแทค |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | 24V 110V 220V 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | F4-11 หน้าสัมผัสเสริม |
| เงื่อนไข | ใหม่ 100% |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| พิมพ์ | คอนแทค DC |
|---|---|
| ประเภทไฟฟ้า | กระแสตรง |
| หน้าที่อย่างต่อเนื่อง | 20A,32A,40A,50A,60A,80A,125A |
| OEM | มีอยู่ |
| จำนวนเสา | 3 |