| พิมพ์ | รีเลย์ความร้อน |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 23-40A |
| ตัวช่วย | 1NO+1NC |
| จัดอันดับความถี่ | 50-60 เฮิรตซ์ |
| การป้องกัน | โอเวอร์โหลด |
| ติดต่อโหลด | พลังงานต่ำ พลังงานสูง |
|---|---|
| ขนาด | มินิมอล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รีเลย์ความร้อน |
| แรงดันคอยล์ | 24-277 VAC |
| OEM | มีอยู่ |
| การใช้งาน | ป้องกัน |
|---|---|
| ทฤษฎี | รีเลย์ความร้อน |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 0.1A-93A |
| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 25,36,93A แยกกัน |
| แรงดันไฟฟ้า | 690V |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| วัสดุ | พลาสติก+โลหะ |
| ประเภทสินค้า | รีเลย์โอเวอร์โหลดความร้อน |
| แอปพลิเคชัน | ป้องกัน |
| พิมพ์ | รีเลย์ความร้อน |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 23-93A |
| ตัวช่วย | 1NO+1NC |
| จัดอันดับความถี่ | 50-60 เฮิรตซ์ |
| พิน | 3 |
| ผลิตภัณฑ์ | ตัวป้องกันมอเตอร์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60HZ |
| มาตรฐาน | IEC947-2 IEC947-4-1 EN60947.1 |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 0.1A-32A |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | สูงถึง 690V |