| ติดต่อเสริม | NO/NC |
|---|---|
| ปัจจุบันการจัดอันดับวงจรหลัก | 12a |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| ประเภทการติดตั้ง | รางดิน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เอซีคอนแทค |
| วิธีการติดตั้ง | สกรู |
|---|---|
| ชีวิตเครื่องกล | 10 ล้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| ขนาด | 72mm*72mm*90mm |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -25℃~+55℃ |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 20A |
|---|---|
| จำนวนเสา | 3P |
| ชั้นฉนวนกันความร้อน | ฉ |
| วิธีการติดตั้ง | สกรู |
| ประเภทการติดตั้ง | รางดิน |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 40A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 690V |
| เสา | 3 |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| ติดต่อเสริม | ไม่มี/NC |
| รายชื่อผู้ติดต่อ | 2NO,2NC,1NO+1NC |
|---|---|
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| วัสดุติดต่อ | ซิลเวอร์พอยต์ |
| การติดตั้ง | การติดตั้ง |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 25A, 40A, 63A, 100A |
| ความถี่ | 50Hz, 60Hz |
|---|---|
| จำนวนเสา | 1,2,3,4 |
| กระแสไฟวงจรหลัก | 25A,40A,63A,100A |
| ติดต่อ | 2NO,2NC, 1NO+1NC |
| แรงดันไฟฟ้า | 230V,110V, 48V,24V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แมกเนติกคอนแทคเตอร์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เอซีมอเตอร์ |
| พิมพ์ | คอนแทค |
| แรงดันคอยล์ | 220V-690V |
| พิกัดกระแสไฟของวงจรหลัก | 25ก |
| ชื่อสินค้า | คอนแทค AC ที่ใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 100A |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 220V,110V,24V |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 220v |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -25℃~+40℃ |
| ความทนทานทางกล | 3600/ชม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของฉนวน | 690VAC |
| วิธีการติดตั้ง | สกรูหรือ DIN RAIL |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| จำนวนผู้ติดต่อเสริม | 3 |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมมอเตอร์ |
|---|---|
| พิมพ์ | คอนแทค |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เอซีคอนแทค |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 9a-95a |
| ความถี่ | 50/60Hz |