| ม้วน | AC |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ครัวเรือน, โรงแรม, อพาร์ตเมนต์ |
| พิกัดวงจรหลัก | 63A |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V, 48V, 110V, 230V |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| คะแนนไฟฟ้า | 25A,40A,63A,100A |
| ชีวิตเครื่องกล | 1000000 |
| มาตรฐาน | IEC/EN61095 |
| โอกาสการใช้งาน | ครัวเรือน, โรงแรม, อพาร์ตเมนต์ |
| พิกัดแรงดันฉนวน | 220V 380V 660V |
|---|---|
| เฟส | 3 |
| ความถี่ | 60/50 Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนแทคไฟฟ้า |
| หมุนเวียน | 40A |
| หมายเลขรุ่น | LX1-Dคอนแทคคอยล์ |
|---|---|
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| จำนวนเสา | 3 |
| เฟส | 3 |
| พิกัดแรงดันฉนวน | สูงถึง 690V |
| ประเภทการติดตั้ง | รางดิน |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ | เงินหรือทองแดง |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| คะแนนความถี่ | 50/60Hz |
| วัสดุที่แนบมา | พลาสติก |
| ระดับมลพิษ | ชั้น 3 |
|---|---|
| วัสดุที่แนบมา | พลาสติก |
| ระดับความกระชับกําลัง | 220V |
| ติดต่อวัสดุ | เงินหรือทองแดง |
| คะแนนความถี่ | 50/60Hz |
| เสา | 1P |
|---|---|
| หมุนเวียน | 25amp, 40amp, 63amp, 100amp |
| การติดตั้ง | ราง Din TH35-7.5 การติดตั้งรางติดตั้ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนแทคเตอร์โมดูลาร์แบบใช้ไฟฟ้ากระแสสลับแบบขั้วเดี่ยว |
| มาตรฐาน | IEC/EN61095 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจกล่องส่งออกมาตรฐานหรือตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Place of Origin | China |
| ชื่อแบรนด์ | YOKG |
| ได้รับการรับรอง | CE, TUV |
| ติดต่อเสริม | 1NO+1NC |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| จำนวนเสา | 3 |
| แรงดันคอยล์ | 24V-660V |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| คะแนนไฟฟ้า | 25A,40A,63A,100A |
| อายุการใช้งานไฟฟ้า | 100000 |
| ม้วน | AC |
| โอม | มีอยู่ |