| ชื่อแบรนด์ | YOKG/OEM |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | 220V |
| หมายเลขรุ่น | CJX2-65 |
| จำนวนเสา | 3 |
| ติดต่อ Marterial | เงินบริสุทธิ์ |
| แรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | 36V ถึง 440V |
|---|---|
| การติดตั้ง | รางหรือสกรู |
| ความถี่ | AC50/60Hz |
| สี | ดำและขาว |
| จำนวนเสา | 3 |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 50A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 690V |
| เสา | 3 |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| ติดต่อเสริม | 1 NO หรือ 1NC |
| แรงดันคอยล์ | 220V/110V/24V/380V |
|---|---|
| คะแนนความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -5℃ ถึง +40℃ |
| คะแนนปัจจุบัน | 40A |
| ติดต่อวัสดุ | เงินหรือทองแดง |
|---|---|
| ระดับมลพิษ | ชั้น 3 |
| จำนวนเสา | 3 |
| วัสดุที่แนบมา | พลาสติก |
| ประเภทการติดตั้ง | รางดิน |
| เสา | 2, 4 |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE, CB, TUV |
| อายุการใช้งานไฟฟ้า | 100,000 ครั้ง |
| ตัวช่วย | มีอยู่ |
| สิ่งของ | คอนแทคแม่เหล็ก |
| แรงดันคอยล์ | 24V, 36V, 48V, 110V, 220V, 230V, 240V, 380V, 415V |
|---|---|
| รายการ | คอนแทคเตอร์ AC |
| แอปพลิเคชัน | บล็อกติดต่อเสริม, ตัวจับเวลาล่าช้า ฯลฯ |
| ช่วงปัจจุบัน | 9A, 12A, 18A, 25A, 32A, 40A, 50A, 65A, 80A, 95A |
| ตัวอย่าง | มีอยู่ |
| หมุนเวียน | 20A,25A,32A,40A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 220V,400V,690V |
| เฟส | 3 |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| ติดต่อเสริม | 1NO+1NC |
| เฟส | 3 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | 220V,480V |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| พิมพ์ | คอนแทคเตอร์ AC |
| ความถี่ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 50/60Hz |
| โวลต์ | ไฟฟ้ากระแสสลับสูงสุด 690V |
|---|---|
| ระบบเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อจีบ |
| เพศ | จุดเงิน |
| แอมป์ | 6A ถึง 150A |
| การทำงาน | ใช้กับ AC |