| แรงดันคอยล์ | 24V, 36V, 48V, 110V, 220V, 230V, 240V, 380V, 415V |
|---|---|
| รายการ | คอนแทคเตอร์ AC |
| แอปพลิเคชัน | บล็อกติดต่อเสริม, ตัวจับเวลาล่าช้า ฯลฯ |
| ช่วงปัจจุบัน | 9A, 12A, 18A, 25A, 32A, 40A, 50A, 65A, 80A, 95A |
| ตัวอย่าง | มีอยู่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เอซีคอนแทค |
|---|---|
| พิกัดกระแสไฟของวงจรหลัก | 6A 9A 12A |
| แรงดันคอยล์ | 12V 24V 36V 48V 110V 220V 380V |
| พิมพ์ | ลค.1ก |
| การติดตั้ง | รางหรือสกรู |