| พิมพ์ | รีเลย์ความร้อน |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 23-93A |
| ตัวช่วย | 1NO+1NC |
| จัดอันดับความถี่ | 50-60 เฮิรตซ์ |
| พิน | 3 |
| การใช้งาน | การป้องกัน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 230/240V สูงถึง 660V |
| ปัจจุบัน | 0.1-93A |
| ขนาด | มินิมอล |
| สิ่งของ | รีเลย์ความร้อน |
| ติดต่อโหลด | พลังงานต่ำ พลังงานสูง |
|---|---|
| หมุนเวียน | 0.1-93A |
| ความถี่ | 50Hz, 60Hz |
| ตัวอย่าง | รับได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รีเลย์ความร้อน |
| โครงสร้างภายใน | คอนแทคเตอร์ AC, รีเลย์ความร้อน, ไมโครสวิตช์ |
|---|---|
| โลโก้ OEM | มีอยู่ |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| จัดอันดับความถี่ | 50/60 Hz |
| เฟส | 3 |
| จุดติดต่อ | เงิน 30%, เงิน 85% |
|---|---|
| เฟส | 3 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนแทคเตอร์ AC |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าฉนวน Ui(V) | 690V |
| ชีวิตเครื่องกล | 10,000,000 ครั้ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สตาร์ทแม่เหล็ก&สตาร์ทมอเตอร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | 24-400V |
| แรงดันคอยล์ | 24V 36V 48V 110V 220V 230V 240V 380V 400V |
| ความถี่ | 50/60HZ |
| แอปพลิเคชัน | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ |
| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 25A,32A |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก โลหะ |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| การป้องกัน | IP55 |
| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 9A,12A,18A |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก โลหะ |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| ม้วน | AC |
| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 25A,32A |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก โลหะ |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| การป้องกัน | IP55 |
| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 40A,50A, 65A |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก โลหะ |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| ควบคุม | 2 ปุ่มกด |