| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 80A, 95A |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก โลหะ |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| การป้องกัน | IP55 |
| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 9A,12A,18A |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก เงิน ทองแดง |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| ม้วน | AC |
| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 9A-95A |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก โลหะ |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| การป้องกัน | IP55 |
| วัตถุประสงค์ | มอเตอร์สตาร์ทแม่เหล็ก |
| จัดอันดับการทำงานปัจจุบัน | 80A, 95A |
|---|---|
| สี | งาช้าง |
| วัสดุ | พลาสติก เงิน ทองแดง |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| การป้องกัน | IP55 |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าฉนวน | 690V |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| พิมพ์ | ป้องกันมอเตอร์ |
| จัดอันดับปัจจุบัน (A) | 9A 12A 18A 25A 32A 40A 50A 65A 80A 95A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AC คอนแทคมอเตอร์ Magnetic Starter |
| ติดต่อเสริม | NO/NC |
|---|---|
| ปัจจุบันการจัดอันดับวงจรหลัก | 12a |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| ประเภทการติดตั้ง | รางดิน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เอซีคอนแทค |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมมอเตอร์ |
|---|---|
| พิมพ์ | คอนแทค |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เอซีคอนแทค |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 9a-95a |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 25A,40A |
|---|---|
| เสา | 3 |
| ติดต่อเสริม | 1NC+1NO |
| สี | ส้มขาว |
| ความถี่ | 50/60 hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สตาร์ทแม่เหล็ก, สตาร์ทมอเตอร์ |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบันหลัก | 9amp-95A |
| แรงดันคอยล์ | 24V 36V 48V 110V 220V 230V 240V 380V 400V |
| แอปพลิเคชัน | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ |
| เฟส | 3 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แมกเนติกคอนแทคเตอร์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เอซีมอเตอร์ |
| พิมพ์ | คอนแทค |
| แรงดันคอยล์ | 220V-690V |
| พิกัดกระแสไฟของวงจรหลัก | 25ก |