| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 20A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 690V |
| เสา | 3 |
| มาตรฐาน | IEC60947 |
| ติดต่อเสริม | ไม่มี/NC |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 40A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 690V |
| เสา | 3 |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| ติดต่อเสริม | ไม่มี/NC |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 50A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 690V |
| เสา | 3 |
| มาตรฐาน | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| ติดต่อเสริม | 1 NO หรือ 1NC |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 60A, 80A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 690V |
| เสา | 3 |
| มาตรฐาน | IEC60947 |
| ติดต่อเสริม | ไม่มี/NC |
| จัดอันดับความร้อนปัจจุบัน | 110A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 690V |
| เสา | 3 |
| มาตรฐาน | IEC60947 |
| ติดต่อเสริม | 1 NO+1 NC |
| หมุนเวียน | 20A,32A, 40A, 50A, 60A,80A, 110A |
|---|---|
| พิกัดแรงดันฉนวน | 690V |
| เสา | 3 |
| ติดต่อเสริม | 1 NO+1 NC |
| ม้วน | AC |
| พิมพ์ | คอนแทคเตอร์ AC |
|---|---|
| จุดติดต่อ | เงิน |
| ติดต่อเสริม | 1NO หรือ 1NC, 1NO+1NC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 20A-110A |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| กระแสไฟวงจรหลัก | 9A-95A |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ | เงินหรือทองแดง |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| แรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | 220-690V |
| เฟส | 3 |
| ชื่อแบรนด์ | YOKG/OEM |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้าของวงจรหลัก | 220V |
| หมายเลขรุ่น | CJX2-65 |
| จำนวนเสา | 3 |
| ติดต่อ Marterial | เงินบริสุทธิ์ |
| กระแสไฟวงจรหลัก | 40A |
|---|---|
| เฟส | 4 |
| ประเภทไฟฟ้า | AC |
| ชื่อแบรนด์ | YOKG/OEM |
| ชีวิตของสินค้า | 150,000 ครั้ง |