| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | YOKG or OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,TUV |
| Model Number: | SC1-09, SC1-12,SC1-18,SC1-25,SC1-32,SC1-40,SC1-50,SC1-65,SC1-80,SC1-95 |
| Minimum Order Quantity: | 500 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐานหรือตามความต้องการของลูกค้า |
| Delivery Time: | 10 DAYS |
| Payment Terms: | T/T,L/C |
| ความดันเฉพาะ: | 220VAC | ระดับการป้องกัน: | IP20 |
|---|---|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน: | 20A, 32A, 40A, 50A, 60A, 80A, 125A | จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าในการทำงาน: | 220VAC |
| แรงดันไฟฟ้าของฉนวน: | 690VAC | จัดอันดับการดำเนินงานปัจจุบัน: | 60A |
| ความทนทานทางกล: | 3600/ชม | จำนวนเสา: | 3 |
| เน้น: | SC1 3 ตะกั่ว Contactor,220VAC ติดต่อ 3 ต้น,เครื่องติดต่ออัตรา 220V อัตราแลกเปลี่ยน |
||
เครื่องติดต่อ 3 ต้น AC เป็นส่วนประกอบไฟฟ้าที่มีคุณภาพสูง ที่ถูกออกแบบมาสําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมและการค้าผลิตภัณฑ์นี้มีความหลากหลายและสะดวกสําหรับระบบไฟฟ้าต่างๆมันเป็นส่วนสําคัญของระบบไฟฟ้าใดๆ เพื่อรับประกันความปลอดภัยและประสิทธิภาพในการใช้งาน
| ชื่อสินค้า | เครื่องติดต่อ AC 3 ต้น |
|---|---|
| ปัจจุบันการทํางานระดับ | 20A, 32A, 40A, 50A, 60A, 80A 125A |
| ความดันเฉพาะ | 220VAC |
| ความถี่ของพลังงาน | 50/60Hz |
| ความ อด ทน ทาง เครื่อง | 3600/h |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| วิธีการติดตั้ง | รถรางหรือสกรู |
| โลตติจ์ปิด | 690VAC |
| ความดันการทํางาน | 220VAC |
| ปัจจุบัน | 20A, 32A, 40A, 50A, 60A, 80A 125A |
| ลักษณะสําคัญ | ติดต่อ 1NO+1NC เหมาะสําหรับใช้กับ DIN rail หรือการติดตั้งสกรู |